แฟชั่นหน้าร้อน 2014

แฟชั่นหน้าร้อน 2014

อีกไม่กี่เดือนก็จะผ่าพ้นหน้าหนาวไปและหน้าร้อนหรือซัมเมอร์ก็จะมาถึงอีกไม่กี่เดือนข้างหน้านี้ค่ะ และแฟชั่นในหน้าร้อน 2014 ที่จะถึงนี้ เป็นแฟชั่นที่เรานั้นอาจจะเคยเห็นนักร้องนั้นได้มีการนำมาใช้แต่งตัวกัน อย่างใบเตยอาร์สยาย จ๊ะ อาร์สยาม เป็นต้น ซึ่งเป็นแฟชั่นที่เราอาจจะเรียกว่าแฟชั่นเสมอหูนั่นเองค่ะ ดีไซต์เนอร์จากแบรนด์ดังได้มีการนำเอาแฟชั่นสั้นเสอมหูนี้ได้มีการนำมาประยุกต์ให้ทันสมัย สวย เก๋ เท่ เข้ากับหน้าร้อนจะมาถึง ในปี 2014 นี้ค่ะ ด้วยรูปแบบ สีสัน ที่สวย ไม่ว่าจะเป็นชุดเดรส กางเกงขาสั้น หรือชุดกางเกง ชุดหระโปรง เป็นต้น ล้วนมีสีสันที่สวย สั้นเสมอหูที่ดูมีสไตล์ เป็นต้น เรียกได้ว่าสามารถที่จะอวดเรียวขาที่สวยรับลมร้อนได้อย่างมั่นใจค่ะหรือใส่ไปงานเลี้ยงก็สายสะดุจตาและโดดเด่นได้ และอย่างลืมเลอืกไอเทมที่สวยเหมาะสมให้เข้ากับชุดนะคะ

รำคาญข้อความโฆษณา หรือพบข้อความไม่เหมาะสม กรุณาช่วยกัน "แจ้งลบ" เพื่อช่วยให้ทีมงานดำเนินการลบข้อความดังกล่าวได้รวดเร็วยิ่งขึ้น ขอบคุณมากค่ะ

ผลฉลากกินแบ่งรัฐบาล

งวดประจำวันที่ 1 มีนาคม 2558

รางวัลที่ 1

240237

เลขท้าย 3 ตัว รางวัลละ 2,000 บาท

008 | 031 | 498 | 857

เลขท้าย 2 ตัว รางวัลละ 1,000 บาท

34

ติดต่อลงโฆษณา: gsociety1688@gmail.com